Cikakken Bayani
Abu: | Dutse | Nau'in: | Marmara |
Salo: | Hoto | Sauran zaɓin kayan: | iya |
Dabaru: | An sassaƙa hannu | Launi: | Fari, rawaya, rawaya |
Girman: | Girman rayuwa ko na musamman | Shiryawa: | Hard Wooden case |
Aiki: | ado | Logo: | Karɓi tambarin musamman |
Jigo: | Aikin Yamma | MOQ: | 1pc |
Wurin asali: | Hebei, China | Na musamman: | karba |
Lambar samfur: | MA-206002 | Wurin aikace-aikacen: | Museum, lambu, harabar |
Bayani
Tun da dadewa, marmara ya kasance abin da aka fi so don sassaƙa dutse, kuma idan aka kwatanta da dutsen farar ƙasa, yana da fa'idodi da yawa, musamman ikon ɗaukar haske na ɗan ɗan gajeren lokaci zuwa saman kafin ya ja da baya ya watse a ƙarƙashin ƙasa.Wannan yana ba da kyan gani da taushi, musamman dacewa don wakiltar fatar mutum kuma ana iya goge shi.
Bugu da ƙari, rubutun marmara ya dace da sassaka kuma ba sauƙin lalacewa ba, kuma haruffan da aka sassaka za su kasance mafi mahimmanci fiye da sauran kayan.Irin wannan dutse wanda zai iya duban gaske yana ƙaunar mutane sosai.
Daga cikin nau'ikan marmara iri-iri da yawa, ana amfani da fari mai tsafta don sassaka, yayin da akasari ana amfani da launi don dalilai na gine-gine da na ado.Taurin marmara yana da matsakaici, kuma sassaƙa ba wuya.Idan ba a fallasa ruwan acid ko ruwan teku ba, zai iya haifar da sakamako mai dorewa.
Akwai shahararrun sculptures na marmara da yawa a duniya, irin su aikin Michelangelo "David" a Florence da aikinsa "Musa" a Roma.Waɗannan shahararrun sassaƙaƙen duk sun zama shahararrun zane-zane na gida.
A matsayin kamfani na sassaka wanda ke da fiye da shekaru 20 na gwaninta, muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun waɗanda ke ɗaukar kowane samfur da mahimmanci kuma abokan ciniki suna yaba ayyukansu sosai.
A lokacin aikin samarwa, abokan ciniki za su iya koyo game da yanayin samarwa da ci gaba ta hanyar hotuna ko bidiyo, kuma ma'aikatanmu za su kula da kyakkyawar sadarwa tare da abokan ciniki don tabbatar da kammala aikin.